Posted in กิจกรรมและโครงการต่างๆ วันอังคารที่ 14 พฤศจิกายน 2566 เทศบาลตำบลท่าเรือ โดยนางณัฐธิดา อุดมเดชาเวทย์ รองปลัดเทศบาล รักษาราชการแทน ปลัดเทศบาลตำบลท่าเรือ พร้อมด้วย พนักงาน เจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลท่าเรือ ร่วมกันปลูกพืชพรรณสมุนไพร ตามนโยบายของกระทรวงมหาดไทย (๑ อปท. ๑สวนสมุนไพร เฉลิมพระเกียรติ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๖) Admin TharuaeNawa 141166 พื้นที่สวนผักสมุนไพร