Posted in จดหมายข่าว วันพฤหัสบดีที่ 5 มกราคม 2566 เวลา 09.00 น. เทศบาลตำบลท่าเรือ โดยนายขวัญใจ ชาสงวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ข้าราชการ พนักงานจ้างตามภารกิจ พนักงานจ้างเหมาบริการ ร่วมกิจกรรม Big Cleaning Day กิจกรรมทำความสะอาดพื้นถนนและปรับปรุงภูมิทัศน์บริเวณถนนสายหลักในเขตอำเภอนาหว้า (สี่แยกไฟแดง-บ้านพักปกครองอำเภอ) Admin TharuaeNawa 00รวมไฟล์แนบเว็บไซต์ BigClanningDay