Posted in ข่าวประชาสัมพันธ์ นายขวัญใจ ชาสงวน นายกเทศมนตรีตำบลท่าเรือ มอบนโยบาย ประกาศเจตนารมณ์ No Gift Policy “งดรับ งดให้” ของขวัญ รวมทั้งผลประโยชน์อื่นใดเพื่อเสริมสร้างวัฒนธรรมต่างๆ อย่างโปร่งใส ตามนโยบายไม่รับของขวัญจากการปฏิบัติหน้าที่แก่ พนักงานเทศบาล พนักงานจ้าง ลูกจ้าง และนักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ ณ บริเวณหน้าเสาธง ด้านหน้าอาคารสำนักงานเทศบาลตำบลท่าเรือ. Admin TharuaeNawa LINE_ALBUM_ท่านนายกฯมอบนโยบาย NoGiftPolicyงดให้งดรับ_๒๔๐๓๒๗_4