Posted in กิจกรรมและโครงการต่างๆ นางณัฐธิดา อุดมเดชาเวทย์ รองปลัดเทศบาล รักษาราชการแทน ปลัดเทศบาลตำบลท่าเรือ ได้รับมอบหมายจากท่านนายกขวัญใจ ชาสงวน นายกเทศมนตรีตำบลท่าเรือ เป็นตัวแทน เข้ารับประกาศนียบัตรองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นดีเด่นที่ให้การสนับสนุนงานด้านคนพิการ สิทธิประโยชน์ ด้านอาชีพ ด้านการสงเคราะห์ เนื่องในวันคนพิการสากลจังหวัดนครพนม ประจำปี 2566 ณ ศูนย์ประชุมหนองบึก ชั้น 3 สหกรณ์ออมทรัพย์ครูจังหวัดนครพนม Admin TharuaeNawa 180167รองน้อยรับมอบใบประกาศ อปท.ดีเด่น ที่ให้การสนับสนุนงานด้านคนพิการฯ